ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• ชาย
54

• หญิง
54

รวม
109


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ประกาศนียบัตรหรือหลักสูตรเฉพาะ
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
17

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
4

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
53

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
14

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
3

• มัธยมศึกษาตอนต้น
3

• ประถมศึกษา
9

• ไม่ระบุ
5


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญ
12

• แผนกวิชาช่างยนต์
7

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
6

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
2

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
8

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
4

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
4

• แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
2

• แผนกวิชาการบัญชี
8

• แผนกวิชาการตลาด
1

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
5

• แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม
3

• แผนกวิชาเทคนิคคอมพิวเตอร์
2

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
4

• งานบริหารงานทั่วไป(ประชาสัมพันธ์)
1

• งานบุคลากร
4

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
1

• งานพัสดุ
4

• งานพัสดุ(อาคารสถานที่)
15

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
3

• งานแผนงบประมาณและข้อมูลสารสนเทศ(วางแผนงบประมาณ)
1

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
1

• งานความร่วมมือและบริการชุมชน(ทวิภาคี)
1

• หัวหน้างานความร่วมมือ
1

• งานปกครอง
2

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
3

• งานแนะแนวและสวัสดิการการศึกษา(แนะแนว)
2

• งานแนะแนวและสวัสดิการการศึกษา(สวัสดิการพยาบาล)
2

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมสิ่งประดิษฐ์
1

• งานประกันคุณภาพการศึกษา
1

• งานทะเบียน
3

• งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)
2

• งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(สื่อการสอน)
1

• งานเทียบโอนประสบการณ์
2

• งานหลักสูตร
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
1

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้า
1

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
4

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3

ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด


นายวิทูร กิจเครือ
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายชัยรัช สกุลเด็น
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นางสาวกนกวรรณ ส่งสมบูรณ์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายวิสิทธิ์ ภูแป้ง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร



ว่าที่ร้อยตรีธงชัย ชูทรัพย์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





นายทรงรัตน์ ใจรักษ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ



นายธนกฤต ศักดิ์ศิธร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นพดล วิพานิช
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายนิมิตร์ ลินลา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายโกวิทย์ เลื่อนแป้น
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสุรพงษ์ ไชยเสนา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายพรณรงค์ ขจรกลิ่น
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
หัวหน้างาน งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายนิพนธ์ จ่างวุฒิไกร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน



นางสาวณัฐอริญ บุญมี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นายเกษมศักดิ์ เฮงเส็ง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นางศศมนต์ สุขวิเศษ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายธีรพงษ์ เอี่ยมยัง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคคอมพิวเตอร์
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก





นางผะดา อินทรพรหม
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวอรพรรณ คงมั่น
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(ประชาสัมพันธ์)
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางนภาเจิด ลินลา
หัวหน้างาน งานบุคลากร
ครูประจำ แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางฉัตรฤดี ชมภูจักร
หัวหน้างาน งานการเงิน
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นางปริษา วรธนปรัชญา
หัวหน้างาน งานบัญชี
ข้าราชการพลเรือน งานบุคลากร
ข้าราชการพลเรือน งานบัญชี



นายบุญประเสริฐ บุญชูเชิด
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายสงัด บุญมี
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางกฤติกา วิสารวงศ์
หัวหน้างาน งานแผนงบประมาณและข้อมูลสารสนเทศ(วางแผนงบประมาณ)
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นายยอดไผ่ ประภากมล
หัวหน้างาน งานความร่วมมือและบริการชุมชน(ทวิภาคี)
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางขัตติยา เลื่อนแป้น
หัวหน้างาน หัวหน้างานความร่วมมือ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ



สุวิจักขณ์ ดวงแป้น
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายปริญญา วทัญญู
หัวหน้างาน งานแนะแนวและสวัสดิการการศึกษา(แนะแนว)
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวจันทิมา อาจอินทร์
หัวหน้างาน งานแนะแนวและสวัสดิการการศึกษา(สวัสดิการพยาบาล)
ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวอรสา จังหวัดสุข
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ



นายวิรัช วิริยาลัย
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมสิ่งประดิษฐ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายรังสันต์ อยู่สถิตย์
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพการศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางอลิสรา สุขสม
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี



นายสุรชัย ทันสมัย
หัวหน้างาน งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)
หัวหน้างาน งานเทียบโอนประสบการณ์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายทศพร ดวงสวัสดิ์
หัวหน้างาน งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(สื่อการสอน)
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคคอมพิวเตอร์



นางสุวรรณา ดวงสวัสดิ์
หัวหน้างาน งานหลักสูตร
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ



อรรถพล พรายมณี
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นางวรินทร์ธร วงศ์ฉัตรจิรากุล
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้า
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการบัญชี





นายธนพล เพ็งประเดิม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์



นายจามิกร ขอจ่วนเตี๋ยว
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง





นางณัฎชยา รักงาม
ข้าราชการพลเรือน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



น.ส.ชลธิชา แก้วหนองโพธิ์
ข้าราชการพลเรือน งานการเงิน





นางสุภาภรณ์ รัตนพันธ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นายไพรินทร์ ศรีโมอ่อน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นายนธีร์(นธี) อุ้ยฟัก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวปาริฉัตร ทำทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวตฤณกร โชตนาราหิรัญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



LI Liwen
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวหทัยชนก กลีบเมฆ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวกมลชนก งิ้วเซอร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นายสมคเน ผึ้งย้อย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายสัญญา บูชาเทียน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายนิพล พวงลำใย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายภานุมาส ยะเครือ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายเชาว์วรรธน์ จรรยาธรรม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายพรชัย ยางทัด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายมานิตย์ จงจินารี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายธีระศักดิ์ สีเหลี่ยมงาม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



โยธกา ไพสี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายปรีดีนันท์ บุญทิม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นางสาวเมธาพร บางพิทักษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายวันเฉลิม ประนอมศิลป์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายประวิชพัตร หาดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวสุรีรัตน์ ดีเมฆ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวสุชาดา ท่านกเอี้ยง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวนันทิยา เสือผู้
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



นางสาวสมาพร เจริญเส็ง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวนิภา ตันติพิริยะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางปวีณา สงวนสมบัติ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร





นายนิวัติชัย ไสยบรรพ์
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายพิน เรืองขันธ์
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายสานันท์ บัวทอง
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายเอื้อน อ้นเชิด
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายสานนท์ หอมชื่น
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นางนฤมล ใจอุ่น
ลูกจ้างประจำ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางกานตนา งามขำ
ลูกจ้างประจำ งานแนะแนวและสวัสดิการการศึกษา(สวัสดิการพยาบาล)





นางสาวมาศศิริ ยี่รัญศิริ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางศุภวรรณ เฮงเส็ง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางอัจฉรียา ทองคง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวนันทิพร บรรดิษฐ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวเรวดี ศรีเจริญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นางสาวประนอม มะลิขาว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายสมนึก ศรีสวาท
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายรัตน์ นิลนก
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นางบัวลา คล้ายทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายพรชัย เจริญสุข
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายวิชัย เอี่ยมละออ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นายพงษ์เพชร คำวงศ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นางประชุม จับจิต (ศิลปล้า)
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



นางสาวสุนันทา ดำขำ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(อาคารสถานที่)



น.ส.พนารัตน์ สงวนศักดิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นายวิวัฒน์ จงสัมฤทธิ์ผลดี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวสุดารัตน์ บุตรงาม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวกิ่งแก้ว สุติวงศ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวและสวัสดิการการศึกษา(แนะแนว)



น.ส.เจมจิราห์ พรหมประสิทธิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานครูที่ปรึกษา
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางวลัยพร จุฑาทิพย์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นางทิชากร ชัยสรรค์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นางสาวศิวาพร บัวทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานหลักสูตร
เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตร





นายวัชรวุฒิ ยะย่าเป้า
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นางจริยา ประยูรมหิศร
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นางสาวสุวรรณา หวานแท้
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)



นางจิตเขษม แก้วกานดา
เจ้าหน้าที่ งานเทียบโอนประสบการณ์





นายชาญณรงค์ แช่มช้อย
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายศิริชัย เฮงตระกูล
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน